นักเรียนมารับของขวัญของรางวัลจากกิจกรรมโครงการส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาเยาวชน
____________________________________________________________________________________________
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
ภาพผู้ปกครองและนักเรียนมารับของขวัญของรางวัลจากกิจกรรมโครงการส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาเยาวชน โดยจัดกิจกรรมขึ้นเมื่อวันที่ 7 มกราคม 2565 ที่ผ่านมา ทาง Facebook Fanpage
![🤟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t66/1/16/1f91f.png)
ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่านที่ร่วมสนับสนุนสมทบทุนจัดหาของขวัญของรางวัลในกิจกรรมครั้งนี้