โครงการส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาเยาวชน ประจำปี 2565 ผ่านระบบ Online Facebook Fanpage ของทางโรงเรียน
__________________________________________________________________________________________
วันที่ 7 มกราคม 2565 โรงเรียนเทศบาลวัดช่องคีรีศรีสิทธิวราราม ได้จัดโครงการส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาเยาวชน ประจำปี 2565 ผ่านระบบ Online Facebook Fanpage ของทางโรงเรียน และได้รับเกียรติจาก นายจตุรวิทย์ นิโรจน์ธนรัฐ รองนายกเทศมนตรีนครนครสวรรค์ พร้อมด้วย นางนัทธ์หทัย สันติภาพจันทรา รองปลัดเทศบาลนครนครสวรรค์ เป็นประธานเปิดโครงการ โดยได้อวยพรและให้โอวาทเด็กๆ เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ และร่วมจับสลากของขวัญซึ่งได้รับการสนับสนุนจากคณะกรรมการสถานศึกษา คณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล ผู้อำนวยการสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครู บุคลากรของโรงเรียน บริษัทห้างร้านต่างๆ และผู้ใหญ่ใจดีทุกๆท่าน ให้แก่นักเรียนทุกชั้นเรียน![🎈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb/1/16/1f388.png)
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
![🎈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb/1/16/1f388.png)
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
![🤟🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/1f91f_1f3fb.png)