นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูมอบของที่ระลึกให้กับโรงเรียน
__________________________________________________________________________________________
ทางโรงเรียนขอขอบคุณนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ ที่ได้มอบของที่ระลึกให้กับโรงเรียน โดยนักศึกษาได้ผ่านการฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูเป็นระยะเวลา 1 ปีการศึกษา
![](https://watchong.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/275612516_1863485950502091_8937304773879386095_n.jpg)