โครงการนวดแผนไทย ปีการศึกษา 2565
__________________________________________
วันที่ 6-7 กันยายน 2565 นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ได้เข้าร่วมกิจกรรมโครงการนวดแผนไทย ปีการศึกษา 2565 โดยได้รับเกียรติจาก คุณพิมพ์ชนก ศรศิริวัฒน์ แพทย์แผนไทย และผู้ช่วยแพทย์แผนไทย ศูนย์การแพทย์มหิดลบำรุงรักษ์ มาเป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้และสอนปฏิบัติ