ผอ.สำนักการศึกษาและผอ.สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมตรวจเยี่ยมมาตรการเฝ้าระวังป้องกันโรคติดเชื้อไวรัส COVID-19 โรงเรียนเทศบาลวัดช่องคีรีศรีสิทธิวราราม
___________________________________________________________________________________
วันที่ 20 พฤษภาคม 2565 นายสุธีร์ สุขฟอง ผอ.สำนักการศึกษา พร้อมด้วย นายกฤษณะ ไกยสิทธิ์ ผอ.สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลนครนครสวรรค์และเจ้าหน้าที่ ได้มาตรวจเยี่ยมมาตรการเฝ้าระวังป้องกันโรคติดเชื้อไวรัส COVID-19 โรงเรียนเทศบาลวัดช่องคีรีศรีสิทธิวราราม ![🔬](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f52c.png)
![🔬](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f52c.png)
![🧴](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1/16/1f9f4.png)