ทำการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อในห้องเรียนและบริเวณโรงเรียน หลังจากเป็นสนามสอบท้องถิ่น 64
__________________________________________________________________________________________
วันที่ 13 ธันวาคม 2564 ทางโรงเรียนได้ทำการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อในห้องเรียนและบริเวณโรงเรียน หลังจากเป็นสนามสอบแข่งขันเพื่อบรรจุเป็นข้าราชการหรือพนักงานส่วนท้องถิ่น ประจำปี พ.ศ. 2564 และทำการเปิดเรียนในรูปแบบ On Site ของนักเรียนชั้น ม.1-3 อีกครั้งในวันอังคารที่ 14 ธันวาคม 2564 นี้ ![🧹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1/16/1f9f9.png)
![🦺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/1f9ba.png)
![🦠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t0/1/16/1f9a0.png)
![🧹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1/16/1f9f9.png)
![🦺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/1f9ba.png)
![🦠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t0/1/16/1f9a0.png)